Chủ đề Trĩ nội độ 2
Chủ đề Trĩ nội độ 2
Trang chủ Chủ đề Trĩ nội độ 2

Danh sách bài viết

Slide item
Trĩ nội độ 2 điều trị thế nào?
Trĩ nội độ 2 là tình trạng búi trĩ sa ra ngoài khi đi vệ sinh nhưng vẫn có khả năng tự co lên được. Trĩ nội độ 2 có chữa được không? Nếu có thì điều trị như thế nào để hiệu quả và không bị tái phát.
Xem thêm
Slide item
Bệnh trĩ nội độ 2 có thể chữa khỏi được không?
Chào bác sĩ ạ. Em bị trĩ nội độ 2, xin hỏi em có thể chữa dứt điểm được không ạ? Cảm ơn bác sĩ đã tư vấn cho trường hợp của em.
Xem thêm
Slide item
Polyp trực tràng 5mm trĩ nội độ 2 điều trị như thế nào?
Chào bác sĩ. Bác sĩ cho em hỏi, bị Polyp trực tràng 5mm trĩ nội độ 2 điều trị như thế nào? Mong bác sĩ tư vấn giúp em. Em xin cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Cách điều trị polyp đại tràng 5mm và trĩ nội độ 2 như thế nào?
Chào bác sĩ! Bác sĩ cho tôi hỏi cách điều trị polyp đại tràng 5mm và trĩ nội độ 2 như thế nào? Tôi xin cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Điều trị trĩ nội độ 2 và polyp đại tràng như thế nào?
Tôi bị trĩ nội độ 2 và polyp đại tràng 5mm, xin hỏi bác sĩ cách điều trị trĩ nội độ 2 và polyp đại tràng như thế nào? Mong bác sĩ tư vấn giúp tôi. Tôi xin cảm ơn.
Xem thêm
Slide item
Điều trị trĩ nội hơn 2 độ như thế nào?
Tôi bị đi đại tiện ra máu nhỏ giọt cách đây 1 tháng đã hết ra máu. Tôi có đi khám tại phòng khám tư và soi thấy 3 cục u trĩ. Bác sĩ nói bị trĩ nội hơn độ 2. Vậy bác sĩ cho tôi hỏi điều trị trĩ nội hơn 2 độ như thế nào? Tôi kết hợp nội soi đại tràng luôn được không? Cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Câu chuyện khách hàng Thông tin sức khỏe