Chủ đề Vắc xin AstraZeneca
Chủ đề Vắc xin AstraZeneca
Trang chủ Chủ đề Vắc xin AstraZeneca

Danh sách bài viết

Slide item
Nam giới sau tiêm vắc xin AstraZeneca đau vùng thượng vị có ảnh hưởng gì?
Em vừa tiêm vắc xin AstraZeneca lúc 9h sáng. Tối hôm đó, em có cảm giác ớn lạnh, sáng ra cảm thấy hơi đau ở vùng thượng vị. Vậy bác sĩ cho em hỏi nam giới sau tiêm vắc xin AstraZeneca đau vùng thượng vị có ảnh hưởng gì? Em cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Phụ nữ có thai sau tiêm vắc xin Covid có ảnh hưởng gì không?
Em vừa tiêm vắc xin Covid 19 loại AstraZeneca của Anh được 2 tuần thì phát hiện mang thai qua que thử thai, trước khi tiêm em có thử thì chỉ 1 vạch. Vậy bác sĩ cho em hỏi phụ nữ có thai sau tiêm vắc xin Covid có ảnh hưởng gì không? Em cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Nữ giới nổi mẩn đỏ sau tiêm vắc xin Covid Astrazeneca có sao không?
Cháu vừa mới tiêm vắc xin Covid Astrazeneca, sau khi tiêm xong khoảng 12 tiếng, cháu có triệu chứng nổi mẩn đỏ trên cổ và trán, sau đó, khoảng 2 tiếng bị nổi thêm nhiều trên khắp cổ, mặt, trên da đầu tạo thành mảng như mề đay nhưng cháu không có triệu chứng khó thở hay tím tái. Vậy bác sĩ cho cháu hỏi nữ giới nổi mẩn đỏ sau tiêm vắc xin Covid Astrazeneca có sao không? Cháu cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Nam giới tiêm mũi 1 AstraZeneca có nên tiêm mũi 2 loại khác không?
Em đã tiêm mũi 1 AstraZeneca nhưng giờ thông báo hết AstraZeneca. Vậy bác sĩ cho em hỏi nam giới tiêm mũi 1 AstraZeneca có nên tiêm mũi 2 loại khác không? Em cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Nữ giới chân tay bủn rủn sau tiêm vắc xin Astrazeneca có nguy hiểm không?
Em có tiêm mũi 1 vắc xin Astrazeneca (do em F0) vào ngày 5/1 nhưng đến nay đầu em vẫn còn nhức và chân tay em lại bủn rủn không vận động mạnh hay cầm nắm đồ được. Vậy bác sĩ cho em hỏi nữ giới chân tay bủn rủn sau tiêm vắc xin Astrazeneca có nguy hiểm không? Em cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Có nên tiêm mũi 3 Astrazeneca sau khi tiêm mũi 1 và 2 Vero cell?
Cháu tiêm mũi 1 và 2 là Vero-Cell, mũi 3 là tiêm Astrazeneca. Vậy bác sĩ cho cháu hỏi có nên tiêm mũi 3 Astrazeneca sau khi tiêm mũi 1 và 2 Vero cell? Cháu cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Nam giới tiêm vắc xin mũi 1 Vero cell mũi 2 tiêm như thế nào?
Em đã tiêm mũi 1 Vero cell từ ngày 5/10/2021, do công việc không ở cố định nên việc đăng ký mũi 2 Vero cell khó khăn. Vậy bác sĩ cho em hỏi nam giới tiêm vắc xin mũi 1 Vero cell mũi 2 tiêm như thế nào? Có được tiêm các loại vắc xin khác không? Em cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Người bệnh nhiễm Covid tự khỏi có cần tiêm mũi 2 vắc xin ngừa Covid không?
Người thân của em đã tiêm mũi 1 Astrazeneca được 6 tuần thì bị nhiễm Covid tự chữa khỏi. Vậy bác sĩ cho em hỏi người bệnh nhiễm Covid tự khỏi có cần tiêm mũi 2 vắc xin ngừa Covid không? Em cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Câu chuyện khách hàng Thông tin sức khỏe