Chủ đề Tác dụng phụ của Acehasan 200
Chủ đề Tác dụng phụ của Acehasan 200
Trang chủ Chủ đề Tác dụng phụ của Acehasan 200

Danh sách bài viết

Slide item
Tác dụng phụ của Acehasan 200 là gì?
Thuốc Acehasan 200 có thành phần bao gồm dược chất acetylcystein 200mg được bào chế ở dạng viên nang và thuộc nhóm thuốc tác dụng trên đường hô hấp. Tuy nhiên, thuốc Acehasan 200 có thể gây ra một số tác dụng phụ.
Xem thêm
Câu chuyện khách hàng Thông tin sức khỏe