Chủ đề Nặng ngực
Chủ đề Nặng ngực
Trang chủ Chủ đề Nặng ngực

Danh sách bài viết

Slide item
Bệnh nhân f0 covid bị mệt, nặng ngực phải làm sao?
Mẹ em bị F0 covid, 3 ngày đầu có ho khan sốt nóng lạnh nhưng đã hết đến ngày 7 thì ho có đờm sổ mũi nghẹt mũi nhưng cũng đã giảm nhưng khi ăn no hoặc không quá no thì bị mệt nặng ngực khi nằm. Mẹ có bệnh bướu cổ và gan nhiễm mỡ. Mong bác sĩ tư vấn giúp bệnh nhân f0 covid bị mệt, nặng ngực phải làm sao? Em cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Thường xuyên ho có đờm, thở khò khè là dấu hiệu bệnh gì?
Em năm nay 30 tuổi Hai năm gần đây, em thường xuyên bị sổ mũi, ho có đờm, đôi khi có mùi tanh và thở khò khè như mèo hen và cảm giác nặng ngực. Em ho thường kéo dài khiến em mệt mỏi và mất ngủ nhiều. Vậy bác sĩ cho em hỏi thường xuyên ho có đờm, thở khò khè là dấu hiệu bệnh gì?
Xem thêm
Slide item
Hở van tim sinh lý có nguy hiểm không?
Thưa bác sĩ, em bị nhoi nhói đau như kim châm ngực, có những lúc phải nín thở để dịu đi mới thở dần dần. Em có đi khám, bác sĩ nói là hở van tim sinh lý. Bác sĩ cho em biết bệnh có nguy hiểm không ạ?
Xem thêm
Slide item
Cảm giác nặng ngực, đau tức và khó thở là dấu hiệu bệnh gì? Điều trị thế nào?
Chào bác sĩ. Tôi có cảm giác như ngực bị đè nặng và có cảm giác khó thở. Đi khám bác sĩ nói nhịp tim chậm. Xin bác sĩ tư vấn cách điều trị ạ. Cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Thường xuyên khó thở, nặng ngực có nguy hiểm không?
Chào bác sĩ. Tôi thường hay khó thở, nặng ngực. Bác sĩ cho hỏi tình trạng trên có nguy hiểm không ạ? Mong nhận được sự tư vấn của bác sĩ, tôi xin cảm ơn.
Xem thêm
Slide item
Đau ngực trái, nặng ngực kèm khó thở là dấu hiệu bệnh gì?
Năm nay cháu 22 tuổi, cháu bị đau ở ngực trái, lúc thì đau nhói, lúc thì đau như dao cắt, lúc lại bị đau như ai bóp ở trong. Lúc nào ngực cũng nặng với thỉnh thoảng thấy khó thở. Cháu đến khám ở bệnh viện người ta đo điện tim và chụp X-quang thì kết quả bình thường. Vậy bác sĩ cho cháu hỏi đau ngực trái, nặng ngực kèm khó thở là dấu hiệu bệnh gì? Cháu cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Nặng ngực, khó thở, thở nông là biểu hiện của bệnh gì?
Về đêm cháu hay bị nặng lòng ngực, khó thở, lâu lâu hơi nhói ngực trái, thở nông. Những triệu chứng này chỉ mới xuất hiện tầm một tuần. Mong bác sĩ tư vấn cho cháu nặng ngực, khó thở, thở nông là biểu hiện của bệnh gì? Cháu cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Nặng ngực kèm đau giữa ngực là dấu hiệu bệnh gì?
Em thấy nặng ngực và lâu lâu thấy mệt, đau ở giữa ngực, nhiều khi lệch sang trái và nhiều khi nằm thấy ngực đánh mạnh giống hồi hộp. Bác sĩ cho em hỏi nặng ngực kèm đau giữa ngực là dấu hiệu bệnh gì?
Xem thêm
Slide item
Nặng ngực kèm đau giữa ngực là bệnh gì?
Em nặng ngực và lâu lâu thấy mệt, đau ở giữa ngực, nhiều khi lệch sang trái và nhiều khi nằm thấy ngực đánh mạnh giống hồi hộp. Vậy bác sĩ cho em hỏi nặng ngực kèm đau giữa ngực là bệnh gì? Em cảm ơn.
Xem thêm
Slide item
Nặng ngực kèm đau giữa ngực là dấu hiệu của bệnh gì?
Em thấy nặng ngực và lâu lâu thấy mệt, đau ở giữa ngực, nhiều khi lệch sang trái và nhiều khi nằm thấy ngực đánh mạnh giống hồi hộp. Bác sĩ cho em hỏi nặng ngực kèm đau giữa ngực là dấu hiệu của bệnh gì? Em cảm ơn bác sĩ.
Xem thêm
Slide item
Nặng ngực, khó thở kèm trào ngược thức ăn là bệnh gì?
Đã hơn nửa năm rồi mà con bị bệnh nặng ngực, hụt hơi khó thở, khó hít thở sâu và khi hít thở sâu được thì con hơi đau nơi thắt ngực, đôi khi cũng kèm theo trào ngược thức ăn. Vậy bác sĩ cho con hỏi nặng ngực, khó thở kèm trào ngược thức ăn là bệnh gì?
Xem thêm
Slide item
Nặng ngực kèm hơi thở yếu vào ban đêm có sao không?
Em đột nhiên bị nặng ngực, hơi thở yếu hơn bình thường và kèm theo mệt mỏi và lạnh 2 cánh tay. Sau một lúc nghỉ ngơi, em mới đỡ lại và triệu chứng đó xuất hiện ban đêm. Vậy bác sĩ cho em hỏi nặng ngực kèm hơi thở yếu vào ban đêm có sao không?
Xem thêm
Câu chuyện khách hàng Thông tin sức khỏe